Simple Average MCQ Quiz in தமிழ் - Objective Question with Answer for Simple Average - இலவச PDF ஐப் பதிவிறக்கவும்

Last updated on Jun 18, 2025

பெறு Simple Average பதில்கள் மற்றும் விரிவான தீர்வுகளுடன் கூடிய பல தேர்வு கேள்விகள் (MCQ வினாடிவினா). இவற்றை இலவசமாகப் பதிவிறக்கவும் Simple Average MCQ வினாடி வினா Pdf மற்றும் வங்கி, SSC, ரயில்வே, UPSC, மாநில PSC போன்ற உங்களின் வரவிருக்கும் தேர்வுகளுக்குத் தயாராகுங்கள்.

Latest Simple Average MCQ Objective Questions

Simple Average Question 1:

ஒரு கட்டுமான ஒப்பந்தக்காரர் 25 ஆண் தொழிலாளர்களையும் 15 பெண் தொழிலாளர்களையும் வேலைக்கு அமர்த்துகிறார். ஒரு ஆண் தொழிலாளிக்கு மணிக்கு ₹20ம், ஒரு பெண் தொழிலாளிக்கு மணிக்கு ₹20ம் ஊதியம் வழங்குகிறார். ஒப்பந்தக்காரர் வழங்கும் மணிநேர சராசரி ஊதியம்:

  1. ₹20
  2. ₹21
  3. ₹22
  4. ₹23

Answer (Detailed Solution Below)

Option 1 : ₹20

Simple Average Question 1 Detailed Solution

கொடுக்கப்பட்டது:

ஒரு கட்டுமான ஒப்பந்தக்காரர் 25 ஆண் தொழிலாளர்களையும் 15 பெண் தொழிலாளர்களையும் வேலைக்கு அமர்த்துகிறார்.

ஆண் தொழிலாளிக்கு மணிநேர ஊதியம் = ₹20

பெண் தொழிலாளிக்கு மணிநேர ஊதியம் = ₹20

பயன்படுத்தப்பட்ட சூத்திரம்:

மணிநேர சராசரி ஊதியம் = \(\dfrac{\text{மொத்த ஊதியம்}}{\text{மொத்த தொழிலாளர்கள்}}\)

கணக்கீடு:

மொத்த ஆண் தொழிலாளர்கள் = 25

மொத்த பெண் தொழிலாளர்கள் = 15

மொத்த தொழிலாளர்கள் = 25 + 15 = 40

ஆண் தொழிலாளர்களுக்கான மொத்த ஊதியம் = 25 x 20 = ₹500

பெண் தொழிலாளர்களுக்கான மொத்த ஊதியம் = 15 x 20 = ₹300

மொத்த ஊதியம் = ₹500 + ₹300 = ₹800

மணிநேர சராசரி ஊதியம் = \(\dfrac{₹800}{40}\)

⇒ மணிநேர சராசரி ஊதியம் = ₹20

∴ சரியான விடை விருப்பம் 1.

Simple Average Question 2:

30 மாணவர்கள் கொண்ட ஒரு வகுப்பில் ஒரு தேர்வு நடத்தப்பட்டது. 12 மாணவர்களின் சராசரி மதிப்பெண் 62, மீதமுள்ள மாணவர்களின் சராசரி மதிப்பெண் 72. வகுப்பின் சராசரி மதிப்பெண் என்ன?

  1. 66
  2. 68
  3. 67
  4. 69

Answer (Detailed Solution Below)

Option 2 : 68

Simple Average Question 2 Detailed Solution

கொடுக்கப்பட்டது:

வகுப்பில் உள்ள மாணவர்களின் எண்ணிக்கை = 30

12 மாணவர்களின் சராசரி மதிப்பெண் = 62

மீதமுள்ள 18 மாணவர்களின் சராசரி மதிப்பெண் = 72

பயன்படுத்தப்பட்ட சூத்திரம்:

வகுப்பின் சராசரி மதிப்பெண் = (அனைத்து மாணவர்களின் மொத்த மதிப்பெண்) / (மாணவர்களின் மொத்த எண்ணிக்கை)

கணக்கீடு:

12 மாணவர்களின் மொத்த மதிப்பெண் = 12 x 62

12 மாணவர்களின் மொத்த மதிப்பெண் = 744

18 மாணவர்களின் மொத்த மதிப்பெண் = 18 x 72

18 மாணவர்களின் மொத்த மதிப்பெண் = 1296

30 மாணவர்களின் மொத்த மதிப்பெண் = 744 + 1296

30 மாணவர்களின் மொத்த மதிப்பெண் = 2040

வகுப்பின் சராசரி மதிப்பெண் = 2040 / 30

வகுப்பின் சராசரி மதிப்பெண் = 68

வகுப்பின் சராசரி மதிப்பெண் 68.

Simple Average Question 3:

₹150-க்கு, B 8 ரூபாய் வீதம் 10 பேனாக்கள், 5 ரூபாய் வீதம் 10 அழிப்பான்கள் மற்றும் சில கூர்ப்பான்களை 4 ரூபாய் வீதம் வாங்குகிறார். ஒரு பொருளின் சராசரி விலை என்ன?

  1. 8
  2. 7
  3. 10
  4. 6

Answer (Detailed Solution Below)

Option 4 : 6

Simple Average Question 3 Detailed Solution

கொடுக்கப்பட்டது :

B 8 ரூபாய் வீதம் 10 பேனாக்கள் வாங்குகிறார்.

5 ரூபாய் வீதம் 10 அழிப்பான்கள் வாங்குகிறார்.

சில கூர்ப்பான்களை 4 ரூபாய் வீதம் வாங்குகிறார்.

பயன்படுத்தப்பட்ட சூத்திரம் :

சராசரி = அனைத்து மதிப்புகளின் கூட்டுத்தொகை / மதிப்புகளின் எண்ணிக்கை

கணக்கீடு :

⇒ 150 = 10 x 8 + 10 x 5 + 4 x x

⇒ 150 = 80 + 50 + 4x

⇒ 4x = 20

⇒ x = 5

சராசரி = 150/(5 + 10 + 10) = 150/25 = 6

∴ சரியான விடை 6.

Simple Average Question 4:

60 மாணவர்கள் உள்ள வகுப்பில், 20 மாணவிகள் உள்ளனர். அந்த வகுப்பில் உள்ள மாணவர்களின் சராசரி எடை 40 கிலோகிராம், மாணவிகளின் சராசரி எடை 35 கிலோகிராம் எனில், அந்த வகுப்பின் மொத்த சராசரி எடை (கிலோகிராமில்) என்ன? (இரண்டு தசம இடங்களுக்குச் சரியாக)

  1. 36.67
  2. 38.33
  3. 33.33
  4. 40.67

Answer (Detailed Solution Below)

Option 2 : 38.33

Simple Average Question 4 Detailed Solution

கொடுக்கப்பட்டது

வகுப்பில் உள்ள மொத்த மாணவர்கள் = 60

மாணவிகள் = 20

மாணவர்களின் சராசரி எடை = 40 கிலோ

மாணவிகளின் சராசரி எடை = 35 கிலோ

பயன்படுத்தப்பட்ட சூத்திரம்:

சராசரி = மதிப்புகளின் கூட்டுத்தொகை / மொத்த மதிப்புகள்

கணக்கீடு

வகுப்பின் மொத்த சராசரி எடை (கிலோகிராமில்) x என்க.

அனைத்து மாணவர்களின் எடையின் கூட்டுத்தொகை = 40 x 40 = 1600

அனைத்து மாணவிகளின் எடையின் கூட்டுத்தொகை = 20 x 35 = 700

வகுப்பின் மொத்த எடையின் கூட்டுத்தொகை = 60x

⇒ 60x = 1600 + 700

⇒ 60x = 2300

⇒ x = 38.33 கிலோ

வகுப்பின் மொத்த சராசரி எடை 38.33 கிலோ

Simple Average Question 5:

ஒரு வகுப்பில் 15 மாணவர்கள் உள்ளனர். அவர்களின் சராசரி எடை 40 கிகி. ஒரு மாணவர் வகுப்பை விட்டு வெளியேறும்போது, சராசரி எடை 39.5 கிகி. வகுப்பை விட்டு வெளியேறிய மாணவரின் எடை எவ்வளவு (கிகி என்றால் கிலோகிராம்)?

  1. 47 கிகி 
  2. 42 கிகி 
  3. 52 கிகி 
  4. 48 கிகி 

Answer (Detailed Solution Below)

Option 1 : 47 கிகி 

Simple Average Question 5 Detailed Solution

கொடுக்கப்பட்டது:
 
ஒரு வகுப்பில் 15 மாணவர்கள் உள்ளனர்.
 
அவற்றின் சராசரி எடை 40 கிகி .
 
மாணவர் வகுப்பை விட்டு வெளியேறும்போது, சராசரி எடை 39.5 கிகி.
 
கணக்கீடு:
 
15 மாணவர்களின் மொத்த எடை 15 × 40 = 600 கிகி 
 
14 மாணவர்களின் மொத்த எடை 14 × 39.5 = 553 கிகி 
 
புதிய மாணவர்களின் எடை 600 - 553 = 47 கிகி 
 
∴ சரியான விருப்பம் 1

Top Simple Average MCQ Objective Questions

32 மாணவர்களைக் கொண்ட குழுவில், சராசரி எடை 18.5 கிலோவாக இருந்தது. 4 மாணவர்கள் குழுவிலிருந்து வெளியேறியபோது, எடையானது சராசரியாக 15.5 கிலோவாக குறைந்துள்ளது. அப்படியென்றால் குழுவில் இருந்து வெளியேறிய அந்த 4 மாணவர்களின் சராசரி எடை (கிலோவில்) என்ன?

  1. 39.5
  2. 37.5
  3. 27.5
  4. 36.5

Answer (Detailed Solution Below)

Option 1 : 39.5

Simple Average Question 6 Detailed Solution

Download Solution PDF

கொடுக்கப்பட்டது:

சராசரி = 18.5 கிலோ

சராசரியில் குறைவு = 15.5 கிலோ

பயன்படுத்திய வாய்பாடு:

சராசரி = அனைத்து அவதானிப்புகளின் கூட்டுத்தொகை / அவதானிப்புகளின் எண்ணிக்கை

கணக்கீடு :

32 மாணவர்களின் கூட்டுத்தொகை = 18.5 × 32 = 592

4 மாணவர்கள் வெளியேறிய தொகை = 15.5 × 28 = 434

வேறுபாடு = 592 - 434 = 158

சராசரி = 158/4 = 39.5

∴ சரியான பதில் 39.5.

ஒரு கூடையில் உள்ள ஆப்பிள்களின் சராசரி எடை 50 கிலோகிராம். சராசரியாக 60 கிலோகிராம்எடையுள்ள கூடையில் மேலும் 6 ஆப்பிள்கள் சேர்க்கப்படுகின்றன. கூடையின் சராசரி எடை 5 கிலோகிராம் அதிகரித்தால், கூடையில் உள்ள ஆப்பிள்களின் எண்ணிக்கையை எவ்வளவு என்று கண்டுபிடிக்கவும்.

  1. 4
  2. 6
  3. 2
  4. 8

Answer (Detailed Solution Below)

Option 2 : 6

Simple Average Question 7 Detailed Solution

Download Solution PDF

கொடுக்கப்பட்டது:

அசல் கூடையில் உள்ள ஆப்பிள்களின் சராசரி எடை = 50 கிகி 

கூடுதலாக சேர்க்கப்பட்ட ஆப்பிள்கள் = 6

கூடுதல் ஆப்பிள்களின் சராசரி எடை = 60 கிகி 

சராசரி எடை அதிகரிப்பு = 5 கிகி 

வாய்ப்பாடு:

சராசரியைக் கணக்கிட, அனைத்து மதிப்புகளின் கூட்டுத்தொகையை மொத்த மதிப்புகளின் எண்ணிக்கையால் வகுக்கிறோம்.

தீர்வு:

அசல் கூடையில் உள்ள ஆப்பிள்களின் எண்ணிக்கை 'n' என்று வைத்துக்கொள்வோம்.

(50n + 6 × 60)/(n + 6) = 50 + 5

(50n + 360)/(n + 6) = 55

50n + 360 = 55n + 330

5n = 30

n = 6

எனவே, முதலில் கூடையில் உள்ள ஆப்பிள்களின் எண்ணிக்கை 6 ஆகும்.

ஒரு வகுப்பில் 15 மாணவர்கள் உள்ளனர். அவர்களின் சராசரி எடை 40 கிகி. ஒரு மாணவர் வகுப்பை விட்டு வெளியேறும்போது, சராசரி எடை 39.5 கிகி. வகுப்பை விட்டு வெளியேறிய மாணவரின் எடை எவ்வளவு (கிகி என்றால் கிலோகிராம்)?

  1. 47 கிகி 
  2. 42 கிகி 
  3. 52 கிகி 
  4. 48 கிகி 

Answer (Detailed Solution Below)

Option 1 : 47 கிகி 

Simple Average Question 8 Detailed Solution

Download Solution PDF
கொடுக்கப்பட்டது:
 
ஒரு வகுப்பில் 15 மாணவர்கள் உள்ளனர்.
 
அவற்றின் சராசரி எடை 40 கிகி .
 
மாணவர் வகுப்பை விட்டு வெளியேறும்போது, சராசரி எடை 39.5 கிகி.
 
கணக்கீடு:
 
15 மாணவர்களின் மொத்த எடை 15 × 40 = 600 கிகி 
 
14 மாணவர்களின் மொத்த எடை 14 × 39.5 = 553 கிகி 
 
புதிய மாணவர்களின் எடை 600 - 553 = 47 கிகி 
 
∴ சரியான விருப்பம் 1

₹150-க்கு, B 8 ரூபாய் வீதம் 10 பேனாக்கள், 5 ரூபாய் வீதம் 10 அழிப்பான்கள் மற்றும் சில கூர்ப்பான்களை 4 ரூபாய் வீதம் வாங்குகிறார். ஒரு பொருளின் சராசரி விலை என்ன?

  1. 8
  2. 7
  3. 10
  4. 6

Answer (Detailed Solution Below)

Option 4 : 6

Simple Average Question 9 Detailed Solution

Download Solution PDF

கொடுக்கப்பட்டது :

B 8 ரூபாய் வீதம் 10 பேனாக்கள் வாங்குகிறார்.

5 ரூபாய் வீதம் 10 அழிப்பான்கள் வாங்குகிறார்.

சில கூர்ப்பான்களை 4 ரூபாய் வீதம் வாங்குகிறார்.

பயன்படுத்தப்பட்ட சூத்திரம் :

சராசரி = அனைத்து மதிப்புகளின் கூட்டுத்தொகை / மதிப்புகளின் எண்ணிக்கை

கணக்கீடு :

⇒ 150 = 10 x 8 + 10 x 5 + 4 x x

⇒ 150 = 80 + 50 + 4x

⇒ 4x = 20

⇒ x = 5

சராசரி = 150/(5 + 10 + 10) = 150/25 = 6

∴ சரியான விடை 6.

கல்லூரி P இல் 180 மாணவர்கள் சராசரியாக 88 மதிப்பெண்களைப் பெற்றுள்ளனர் மற்றும் கல்லூரி Q இல் 320 மாணவர்கள் சராசரியாக 72 மதிப்பெண்களைப் பெற்றுள்ளனர். இரண்டு கல்லூரிகளின் சராசரி மதிப்பெண்களையும் ஒன்றாகக் கண்டறியவும்.

  1. 82.00
  2. 75.25
  3. 77.76
  4. 80.00

Answer (Detailed Solution Below)

Option 3 : 77.76

Simple Average Question 10 Detailed Solution

Download Solution PDF

கணக்கீடு:

கல்லூரி P இன் மொத்த மதிப்பெண்கள் 180 x 88 = 15840

கல்லூரி Q இன் மொத்த மதிப்பெண்கள் 320 x 72 = 23040

மொத்த மாணவர்களின் எண்ணிக்கை 320 + 180 = 500

சராசரி , \(23040+15840\over500\) = 77.76 ஆகும்.

∴ சரியான விருப்பம் 3

தந்தை மற்றும் தாயின் சராசரி மாத வருமானம் ரூ. 5,000 ஆகும். தாய் மற்றும் அவரது மகனின் சராசரி மாத வருமானம் ரூ. 6,000 ஆகும். தந்தை மற்றும் மகனின் சராசரி மாத வருமானம் ரூ. 10,000. தந்தையின் மாத வருமானத்தை (ரூ.யில்) கண்டறியவும்.

  1. 9000
  2. 8000
  3. 12000
  4. 10000

Answer (Detailed Solution Below)

Option 1 : 9000

Simple Average Question 11 Detailed Solution

Download Solution PDF

கொடுக்கப்பட்டது:

தந்தை மற்றும் தாயின் சராசரி மாத வருமானம் ரூ. 5,000

தாய் மற்றும் மகனின் சராசரி மாத வருமானம் ரூ. 6,000

தந்தை மற்றும் மகனின் சராசரி மாத வருமானம் ரூ. 10,000

பயன்படுத்தப்படும் சூத்திரம்:

சராசரி = எண்களின் கூட்டுத்தொகை/அலகுகளின் எண்கள்

கணக்கீடு

தந்தை மற்றும் தாயின் மாத வருமானம் = 2 x 5,000

= 10000

தாய் மற்றும் அவரது மகனின் மாத வருமானம் = 2 x 6,000

= 12000

தந்தை மற்றும் அவரது மகனின் மாத வருமானம் = 2 x 10,000

= 20000

குடும்பத்தின் மாத வருமானம் = (10000 + 12000 + 20000)/2

= 21000

தந்தையின் மாத வருமானம் (ரூ.யில்) = 21000 - 12000

= 9000

பதில் 9000.

12 பேர் கொண்ட குழுவின் சராசரி எடை, அவர்களில் ஒருவர் 58 கிலோ எடையுள்ளவரை மாற்றி புதியவர் வந்ததால் 3.5 கிலோ அதிகரிக்கிறது. புதியவரின் எடை என்ன?

  1. 100 கிலோ
  2. 16 கிலோ
  3. 70 கிலோ
  4. 42 கிலோ

Answer (Detailed Solution Below)

Option 1 : 100 கிலோ

Simple Average Question 12 Detailed Solution

Download Solution PDF

கொடுக்கப்பட்டது:

12 பேர் கொண்ட குழுவின் சராசரி எடை, அவர்களில் ஒருவர் 58 கிலோ எடையுள்ளவரை மாற்றி புதியவர் வந்ததால் 3.5 கிலோ அதிகரிக்கிறது.

பயன்படுத்தப்படும் சூத்திரம்:

புதியவரின் எடை = முந்தையவரின் எடை + அதிகரிப்பு x நபர்களின் எண்ணிக்கை

கணக்கீடு:

சூத்திரத்தின்படி,

⇒ புதியவரின் எடை = 58 + 3.5 x 12

⇒ எடை = 58 + 42 =100

⇒ எனவே, புதியவரின் எடை 100 கிலோ

Alternate Method 

12 பேரின் சராசரி எடை x என்க.

12 பேரின் மொத்த எடை = 12x

58 கிலோ எடையுள்ள ஒருவர் y கிலோ எடையுள்ள புதியவரால் மாற்றப்படுகிறார்.

சராசரி எடை 3.5 கிலோ அதிகரிக்கிறது.

அப்படியானால், 12x - 58 + y = 12(x + 3.5)

⇒ 12x - 58 + y = 12x + 42

∴ y = 58 + 42 = 100 கிலோ

எனவே, புதியவரின் எடை 100 கிலோ.

60 மாணவர்கள் உள்ள வகுப்பில், 20 மாணவிகள் உள்ளனர். அந்த வகுப்பில் உள்ள மாணவர்களின் சராசரி எடை 40 கிலோகிராம், மாணவிகளின் சராசரி எடை 35 கிலோகிராம் எனில், அந்த வகுப்பின் மொத்த சராசரி எடை (கிலோகிராமில்) என்ன? (இரண்டு தசம இடங்களுக்குச் சரியாக)

  1. 36.67
  2. 38.33
  3. 33.33
  4. 40.67

Answer (Detailed Solution Below)

Option 2 : 38.33

Simple Average Question 13 Detailed Solution

Download Solution PDF

கொடுக்கப்பட்டது

வகுப்பில் உள்ள மொத்த மாணவர்கள் = 60

மாணவிகள் = 20

மாணவர்களின் சராசரி எடை = 40 கிலோ

மாணவிகளின் சராசரி எடை = 35 கிலோ

பயன்படுத்தப்பட்ட சூத்திரம்:

சராசரி = மதிப்புகளின் கூட்டுத்தொகை / மொத்த மதிப்புகள்

கணக்கீடு

வகுப்பின் மொத்த சராசரி எடை (கிலோகிராமில்) x என்க.

அனைத்து மாணவர்களின் எடையின் கூட்டுத்தொகை = 40 x 40 = 1600

அனைத்து மாணவிகளின் எடையின் கூட்டுத்தொகை = 20 x 35 = 700

வகுப்பின் மொத்த எடையின் கூட்டுத்தொகை = 60x

⇒ 60x = 1600 + 700

⇒ 60x = 2300

⇒ x = 38.33 கிலோ

வகுப்பின் மொத்த சராசரி எடை 38.33 கிலோ

Simple Average Question 14:

32 மாணவர்களைக் கொண்ட குழுவில், சராசரி எடை 18.5 கிலோவாக இருந்தது. 4 மாணவர்கள் குழுவிலிருந்து வெளியேறியபோது, எடையானது சராசரியாக 15.5 கிலோவாக குறைந்துள்ளது. அப்படியென்றால் குழுவில் இருந்து வெளியேறிய அந்த 4 மாணவர்களின் சராசரி எடை (கிலோவில்) என்ன?

  1. 39.5
  2. 37.5
  3. 27.5
  4. 36.5

Answer (Detailed Solution Below)

Option 1 : 39.5

Simple Average Question 14 Detailed Solution

கொடுக்கப்பட்டது:

சராசரி = 18.5 கிலோ

சராசரியில் குறைவு = 15.5 கிலோ

பயன்படுத்திய வாய்பாடு:

சராசரி = அனைத்து அவதானிப்புகளின் கூட்டுத்தொகை / அவதானிப்புகளின் எண்ணிக்கை

கணக்கீடு :

32 மாணவர்களின் கூட்டுத்தொகை = 18.5 × 32 = 592

4 மாணவர்கள் வெளியேறிய தொகை = 15.5 × 28 = 434

வேறுபாடு = 592 - 434 = 158

சராசரி = 158/4 = 39.5

∴ சரியான பதில் 39.5.

Simple Average Question 15:

தலா 100 மதிப்பெண்கள் கொண்ட 7 தாள்கள் தேர்வில் 3 கணித தாள்கள், 2 ஆங்கிலம் தாள்கள் மற்றும் 2 இந்தி தாள்கள் இருந்தன. D கணிதம், ஆங்கிலம் மற்றும் இந்தியில் முறையே 45, 55 மற்றும் 60 சராசரி மதிப்பெண்களைப் பெறுகிறார். அப்படியென்றால் ஒரு தாளுக்கு சராசரி மதிப்பெண்கள் என்ன?

  1. 56.5
  2. 52.1
  3. 55.6
  4. 54.1

Answer (Detailed Solution Below)

Option 2 : 52.1

Simple Average Question 15 Detailed Solution

கொடுக்கப்பட்டது:-

தலா 100 மதிப்பெண்கள் கொண்ட 7 தாள்களின் தேர்வில்,

3 கணித தாள்கள், 2 ஆங்கில தாள்கள் மற்றும் 2 இந்தி தாள்கள் இருந்தன.

D கணிதம், ஆங்கிலம் மற்றும் ஹிந்தியில் சராசரியாக 45, 55 மற்றும் 60 மதிப்பெண்களைப் பெறுகிறார்.

பயன்படுத்திய வாய்பாடு:-

சராசரி = மதிப்புகளின் கூட்டுத்தொகை/மதிப்புகளின் எண்ணிக்கை


கணக்கீடு:-

கணிதத் தாள்களில் D யின் மதிப்பெண்கள் = 3 தாள்கள் × 45 மதிப்பெண்கள் = 135 மதிப்பெண்கள்

ஆங்கிலத் தாள்களில் D யின் மதிப்பெண்கள் = 2 தாள்கள் × 55 மதிப்பெண்கள் = 110 மதிப்பெண்கள்

இந்தி தாள்களில் D யின் மதிப்பெண்கள் = 2 தாள்கள் × 60 மதிப்பெண்கள் = 120 மதிப்பெண்கள்

D பெற்ற மொத்த மதிப்பெண்கள் =135 + 110 + 120 = 365 மதிப்பெண்கள்

 ஒரு தாளுக்கு சராசரி மதிப்பெண்கள் = 365/7 = 52.14


∴ D யின் ஒரு தாளுக்கான சராசரி மதிப்பெண் தோராயமாக 52.14 ஆகும்.
Get Free Access Now
Hot Links: dhani teen patti teen patti real cash 2024 teen patti master new version